MISTARI YA WIMBO HUU

Mimi napenda nisikiapo sauti yako boy
Inapoimba masikioni mwangu uh
Nahisi kupata raha
Mimi nahisi nikiwa nawe nitakuwa juu
Aloniacha mwanzo simfati tena
Mimi naomba unipe kumbatio lako oh
Baridi ilokuwepo mwanzo oh, isiwepo tena ah
Mi nahisi ukiwa nami nitakuwa juu
Aloniacha mwanzo simfati tena

Atatamani niwe wake eh (akiniona nipo na wewe)
Eeh akithubutu anifate eh (ukimuona rusha mawe)
Ooh atatamani niwe wake yee (akiniona nipo na wewe)
Aah akithubutu anifate eh (ukimuona rusha mawe)
Eh hee
Mmhh

Aliposema mimi wa kazi gani ii
Wewe uliwaza utanipata lini
Baby tambua hakujua thamani yangu uh
Wewe unaefahamu, naomba unipende
Aliposema mimi wa kazi gani ii
Wewe uliwaza utanipata lini
Baby tambua hakujua thamani yangu uh
Wewe unaefahamu, naomba unipende

Atatamani niwe wake eh (akiniona nipo na wewe)
Eeh akithubutu anifate eh (ukimuona rusha mawe)
Ooh atatamani niwe wake yee (akiniona nipo na wewe)
Aah akithubutu anifate eh (ukimuona rusha mawe)
Eh hee (ukimuona rusha mawe)
Mmhh

Atatamani niwe wake eh (akiniona nipo na wewe)
Eeh akithubutu anifate eh (ukimuona rusha mawe)
Ooh atatamani niwe wake yee (akiniona nipo na wewe)
Aah akithubutu anifate eh (ukimuona rusha mawe)
Ah (ukimuona rusha mawe)
Yeeehh

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI