MISTARI YA WIMBO HUU

Hey
The Mafik

Wanaringa kwani sh ngapi
Kidume nishatimba navimba naimba
Waseme wanataka battle niwajaze mimba

My bobo
Bobo 
Boobo inbobo
My bobo
Inbobo
Boobo my bobo

Boobo (bo)
Sababu ya bobo mi na-roll kitaa
Givency gym clothing na back pack
Lord have mercy
Kazana bam bam na rerun down
Na siku hizi shati kitenge ka niko beach code
Nashukuru si-bargain tena I just pay for it
Luxury champagne getting rich boy
Everybody knows my name can’t you see though

Wanaringa kwani shilingi ngapi
Kidume nishatimba navimba naimba
Waseme wanataka battle niwajaze mimba

Boobo my bobo
Boobo inbobo 
Boobo my bobo 
Inbobo
Boobo my bobo

Muziki ni dawa and am signing a new life
A good life
Sitishwi ni chawa nishapita hiyo hood life
Ooh me navimba inbobo inbobo inbobo
Narepresent  hii logo hii logo hii logo (yeah yeah)

Inbobo
My bobo (my bobo boobo)
Inbobo (my bobo inbobo)
My bobo (ooh yeah my bobo bobo) 
My bobo

The Mafik

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU