MISTARI YA WIMBO HUU

Ni ukweli nilikuwa napenda sana
Mechi za nje za ujana
Aliyekuwa mke wangu
Analia aah
Ni ukweli nilikuwa napenda sana vibinti
Nakuwahonga mpaka magari
Waliyekuwa watoto wangu
Wanateseka na njaa

Mitungi kila saa
Nyumbani sina time ya kukaa
Marafiki nami
Night club na mimi

Sasa nimebaki lonely
Track redioni hazichezwi
Yaani pesa hakuna marafiki hakuna
Hata baby hunitaki tena

Sasa nimebaki lonely
Track redioni hazichezwi
Yaani pesa hakuna marafiki hakuna
Hata baby hunitaki tena

Nakupenda aiyaa
Nakupenda sana baby
Nakuhitaji mama mama
Njoo kisiwa cha malavidavi

Nakupenda aiyaa
Nakupenda sana baby
Nakuhitaji mama mama
Njoo kisiwa cha malavidavi

Sielewi tena nisikilize ma
Kwani najua pombe ndiyo chanzo ah
Kilichofanya nikutende dharau kibao
Ndani ya nyumba hakuna raha
Na kwangu ulikuwa dhaifu nisikilize ma
Kwani najua kweli ulinipenda ah
Watoto wangu niliwatenga
Nisamehe mpenzi we unasema

Sitaki rudia tena
Najuta kwa yote niliyofanya
Nisamehe na goti napiga, nalia ahh

Sasa nimebaki lonely
Track redioni hazichezwi
Yaani pesa hakuna marafiki hakuna
Hata baby hunitaki tena

Sasa nimebaki lonely
Track redioni hazichezwi
Yaani pesa hakuna marafiki hakuna
Hata baby hunitaki tena

Nakupenda aiyaa
Nakupenda sana baby
Nakuhitaji mama mama
Njoo kisiwa cha malavidavi

Nakupenda aiyaa
Nakupenda sana baby
Nakuhitaji mama mama
Njoo kisiwa cha malavidavi

Uje kwenye kisiwa cha malavidavi
Uje tupeane mapenzi
Usisahau na wanangu
Sahau yaliyopita na tugange yajayo

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI