MISTARI YA WIMBO HUU

Heey Heey
Heey
B-Hitz
Remix
Kutoka kwa AY

Nami nasema leo leo leo
Nasitamwacha aa aa aa
Leo leo leo
Leo leo leo

You know
Sijamuona kama ye before (before before)
Mapigo (ya moyo)
Yananienda mbio
(Nikimtia machoni nikimtia machoni)
Nataka nimtokee
Ili niwe naye
Nje ndani
Full shangwe
Nataka nimtokee ili niwe naye milele

Nami nasema leo leo leo
Nasitamwacha aa aa aa
Leo leo leo
Leo leo leo

Excuse me baby boy (baby boy)
Yasikie yanayotoka moyoni mwangu
Inabidi ungoje boy
Nishaumizwa
Nishaumizwa sana
Sina imani sina imani tena
Nishalizwa
Nishalizwa sana
No no ah ah ah ah ah ahhh
I like the way you are ila sidhani utanifaa
Kunipa raha
Ku ku kunipa raha raha ha
My heart is settled for once let me be

Nami nasema leo leo leo
Nasitamwacha aa aa aa
Leo leo leo
Leo leo leo

Kwangu penzi ni full (full full full uuuuh uuuuh)
Kwangu penzi ni full (full full full uuuuh uuuuh)

I like the way you talk you smile
Tupendane kama butterflies
She’s like a star (oh my) amenijazz (oh my)
Nawish niwe tuko pembeni tukiride
Maridadi (yule) ntapata vipi (yule) vile
Nataka niwe naye nataka niwe naye eeeie

Nami nasema leo leo leo
Nasitamwacha aa aa aa
Leo leo leo
Leo leo leo

Heeey
Heey
Leo leo
Leo leo leo leo
Yeah eh eh eh eh eh yeah eh eh
Leo

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU