MISTARI YA WIMBO HUU

Uuh
Yeah yeah yeah
Nananana
Ooh yeah
I love you

Uko na tabia za kupendeza roho
Tabasamu ya kupapasa macho
Sauti yako nikiiskia pia
Natulia yanipunguzia hasira nazo
Urembo wako ulininasa roho
Siku ya kwanza kukuona kwa macho
Sa moyoni umekwamia siwezi kutania
Njoo unipunguzie mawazo
And I feel you in my air when I breath
I see you in my dreams when I sleep
You are the one I have been waiting
For all my life
Deep down my heart I believe
Unanifeel nakufeel hii ni real
The one I have been waiting
For all my life

Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Ni wewe nachagua sisemi nao
Sisemi
Oh baby
Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndio mama yao
Wewe nachagua sisemi
Oh sisemi
Oh sisemi

And even though I’ve never been here before
Somehow I know that this is
How it feels to fall in love
Baby you know I love you
I place no one above you
I need you in my life
Forever and ever
You will always have my heart
We were meant to be together me and you
Oh me and you
Yeah

Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Ni wewe nachagua sisemi nao
Sisemi
Oh baby
Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Wewe nachagua sisemi
Oh sisemi
Oh sisemi

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU