MISTARI YA WIMBO HUU

Bana ndugu ebu leta tulivyo kabla mimi sijaondoka
Wanatuhadithia tatizo wakati si tushamoka
Weka bia tatu kwenye meza pale
Hiyo bili atalipa babu tale
We neema nenda ukalale
Si bado tupo mpaka mishale
Kila kitu barida
Unachotaka agiza
Chali muite Farida
Aje kabla sijamaliza
Bia nyingi nshakunywa nshalewa
Fala ukinisukuma ukinisachi mawe

Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)

Nilitoka mara moja kwenda toi nkakuta vioja
Kademu na kamen wanatumiaga choo kimoja
Mnanipa wasiwasi bia yangu imebaki nusu glasi
Mbona mnanigasigasi natumia hela si makaratasi
Mbona unasumbuka sumbuka unaniangalia
Kama hauna funguka funguka nitakulipia
Acha zako za kibabe
Bia zako za mazabe zabe
Ukiondoka nauage wasije machizi wakukabe eeh

Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)

Mi nina hasira we unacheka
Mi na hasira we unacheka
Mi nina hasira we unacheka
Mi na hasira we unacheka
Si tupo mpka mishale vituko mpaka mishale
Si tupo mpaka mishale milupo chapa ikalale
Si tupo mpka mishale vituko mpaka mishale
Si tupo mpaka mishale milupo chapa ikalale

Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)
Nani kamwaga pombe yangu (Sio mimi)
Nauliza (sio mimi)

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI