MISTARI YA WIMBO HUU

Nihurumie wangu eh (nihurumie wangu eh)
Usiniache wangu eh (usiniache wangu eh)
Utanitesa wangu eh (utanitesa)
Ukiniacha utanionea

Nihurumie wangu eh (nihurumie wangu eh)
Usiniache wangu eh (usiniache wangu eh)
Utanitesa wangu eh (utanitesa wangu eh)
Ukiniacha utanionea

Miaka mingi nimeishi na we
Toka kwenye shida mpaka kwenye raha
Laazizi leo usijegeuka
Ukafanya wenzangu wakanicheka
Nimeishi nawe, nimekupa raha
Bila kuwa nawe sioni raha

Nakuthamini we ni bora kwa mimi
Amini siwezi kudata na wa mjini
Mpaka milele sikuachi
Mi na wewe kama kidevu na mustache

Nihurumie wangu eh (nihurumie wangu eh)
Usiniache wangu eh (usiniache wangu eh)
Utanitesa wangu eh (utanitesa)
Ukiniacha utanionea

Nihurumie wangu eh (nihurumie wangu eh)
Usiniache wangu eh (usiniache wangu eh)
Utanitesa wangu eh (utanitesa wangu eh)
Ukiniacha utanionea

Siku dakika zimepita
Mi siwezi kukuchoka
Penzi letu uhakika
Udhu isiyochomoka
Usingizi wangu ni mimi
Huwezi lala bila ya wewe
Bila kuwa nawe mi sioni raha eh

Nami siwezi ndo maana
Siwezi kujaribu kukukana (braa!)
We na mi na mi na wee
Niko nawe kwenye msiba na sherehe

Nihurumie wangu eh (nihurumie wangu eh)
Usiniache wangu eh (usiniache wangu eh)
Utanitesa wangu eh (utanitesa)
Ukiniacha utanionea

Nihurumie wangu eh (nihurumie wangu eh)
Usiniache wangu eh (usiniache wangu eh)
Utanitesa wangu eh (utanitesa wangu eh)
Ukiniacha utanionea

Ukiniacha utanionea

Ukiniacha utanionea

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI