MISTARI YA WIMBO HUU

Ungelikua wazi mwanzo
Imani yangu kwako mwanzo
Na siwezi jilaumu kwa chanzo
Kilichofanya nitazame upande mwingine eh

Unajua mapenzi ya dhati nilikosa
Moyoni nikateswa na vidonda
Naelewa bila we me siwezi ishi
Ila inabidi nijiforce

Baby one day (one day)
You always tell me one day (one day)
Tell me one day(one day)
You gonna be with me baby

You always tell me one day (one day)
Tell me one day (one day)
You always tell me one day
Utakua na mimi mpenzi

Ananipa kile nnachopenda
Yule
Nimempa nafasi ili niwe wake
Mmh
Tena huna lolote la kufanya
Tule bure
Kwenye ngome mfalme ndo ye
Tatizo hukuonyesha ata tone furaha
Ulidhamiria kupata hilo jeraha
Usinihukumu
Usinilaumu

Unajua mapenzi ya dhati nilikosa
Moyoni nikateswa na vidonda
Naelewa bila we me cwezi ishi
Ila inabidi nijiforce

Baby one day (one day)
You always tell me one day (one day)
Tell me one day (one day)
You gonna be with me baby

You always tell me one day (one day)
Baby one day (one day)
Tell me one day (one day)
Utakua nami mpenzi

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU