MISTARI YA WIMBO HUU

Eh pusha washa
Mimi nina stress zimejaa kwenye kichwa
Mh sogeza kiti kaa
Nikueleze machache yaliyonikuta
Kuna kijana ananisumbua sana
Mke wangu raha hana nyumbani amani hakuna

Asidhani mimi ni mkimya sana
Mwenzie naumia roho yangu
Isije baadae mi kupata lawama
Nikaharibu CV yangu

Mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae
Nasema mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae
Mkimwona mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae
Eh
Mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae

Anapita kibarazani nguo kashusha makalioni
Anajifanya yeye muhuni wenzie tulianza tisini
Tutabadilishana majengo ya serikalini(aah)
Mimi niende jela yeye aende mochwari(aah)

Asidhani mimi ni mkimya sana
Mwenzie naumia roho yangu
Isije baadae mi kupata lawama
Nikaharibu CV yangu

Mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae
Nasema mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae
Mkimwona mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae
Eh
Mwambieni ama zake ama zangu nitakufa nae

Aiyo aiyo aiyoyo
Huwa sipendagi dharau
Aiyo aiyo aiyoyo
Mwambie anajisahau
Aiyo aiyo aiyoyo
Tutachukiana mama
Aiyo aiyo aiyoyo
Tutapeana lawama sana

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU