MISTARI YA WIMBO HUU

Seduce Me – Ali Kiba

Yo

Do not do like that
I’m too smart dada
Seduce me like what the hell (ah hold up)
What the hell
Don’t do like that
I’m too smart dada
Seduce me like what the hell (ah hold up)
What the hell

Nakuona unakata
Yo

Be careful sister
Na kama unataka
They call me heart breaker (breaker)
Nina majina mapya
Kila mmoja amenipa
Wananiita kipusa
Ooh pasua kichwa
Mi nna majina mapya
Kila kona wamenipa
Wananiita kipusa
Ooh pasua kichwa

Do not do like that
I’m too smart dada
Seduce me like what the hell (ah hold up)
What the hell
Don’t do like that
I’m too smart dada
Seduce me like what the hell (ah hold up)
What the hell

Eh najua kupenda
Nagawa mavumba
Na kama unataka
They call me Kiba Rockstar
Nina mandinga mapya
Kila mmoja nampa
Wananiita misifa
Ooh pasua kichwa
Nina mandinga mapya
Kila mmoja nampa
Wananiita misifa
Ooh pasua kichwa ona

Do not do like that
I’m too smart dada
Seduce me like what the hell (ah hold up)
What the hell
Don’t do like that
I’m too smart dada
Seduce me like what the hell (ah hold up)
What the hell

Yup
You know me girl
I go by the name Ali Kiba
Unstopable what the

Bambamba lailalaila
Bamba despacito
Despacito
Cheza kidogo
Zungusha kiuno chako unionyeshe

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU