MISTARI YA WIMBO HUU

This is Africa
Keeping the good music alive

I wanna rock your body tonight
Promise that I’m gonna make you feel alright
I know you got me when I lose my mind
Only me and you is what I’m thinking about
Hey tupendane
Mpenzi tupeane
Mi nawe kwa pamoja hadi watu washangae

‘Cause I gonna be okay as long as I’m with you
Kwangu usiondoke ukaniacha kwenye giza
Sogea karibu mi nikupe real real love
Wangu tabibu ukiniacha utaniumiza roho roho roho (utaniumiza roho)
Heey yeaah

Usiende mbali nami nataka uwe karibu nami
Please baby please don’t go
Wait for me
Usiende mbali nami nataka uwe karibu nami
Please baby please don’t go
I’m so crazy I’m so crazy about you boy
You’re my baby you’re my baby baby boy ooh

Kama tuko leg drop you’re my first and my last
And I real wanna be witchu baby
Mpenzi usiondoke ni mimi na wewe
Tuwe pamoja mpaka milele eeh
Mimi na wewe tupendane milele
Kuisha bila wewe mi mwenzako siwezi no uuhh (siwezi no)

‘Cause I gonna be okay as long as I’m with you
Kwangu usiondoke ukaniacha kwenye giza
Sogea karibu mi nikupe real real love
Wangu tabibu ukiniacha utaniumiza roho

Usiende mbali nami nataka uwe karibu nami
Please baby please don’t go
Wait for me
Usiende mbali nami nataka uwe karibu nami
Please baby please don’t go
I’m so crazy (so crazy)
I’m so crazy about you boy (I’m so crazy)
You’re my baby (you’re my baby)
You’re my baby baby boy ooh

The only song in my heart taki nidance tu ntaondokaje
Ndo kwanza nimefika dance floor nakuzimiaje
Mimi ni mkalia nyongo nikikuacha mi ntaishije
Hivi unaweza imagine kuishi bila moyo one day
Mi na ramani ya mapenzi kama Scofield na gereza
Siendi mahali sikuachi mpenzi labda uende wewe kwanza
If you think you crazy about me you wrong
I’m crazy about you
You’re my sunshine my moonlight
Kiukweli unanikwachu
Duniani tuko wawili wawili hata ukiwa crazy unamwenzako
Mwenzako ni mi mpenzi fanya kufungua moyo wako
Popote ulipo mi nipo nakuja kila uendapo
Kwenye shida na raha huzuni furaha mi ndo mwenzako

Usiende mbali nami nataka uwe karibu nami (nami nami)
Please baby please don’t go
Wait for me
Usiende mbali nami nataka uwe karibu nami
Please baby please don’t go
I’m so crazy (chizi kabisa)
I’m so crazy about you boy (I’m so crazy crazy)
You’re my baby (you’re my baby)
You’re my baby baby boy ooh

Ohh Ohoo
I love you my baby yey yeah
Only me baby yey yeah
Don’t listen to them baby yeah yeah

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU