MISTARI YA WIMBO HUU

Ayayayaa heey
Ayayayaa ayayaaya

Ningejua toka mwanzo we ulinipenda mi
Nisingewaza niliyowaza juu yako mamii
Ningejua ulitayari maisha yako we na mi
Nisingewaza labda we utaniumiza mi

Nimetoka mbali mimi, na mapenzi nimeshalia
Maumivu yangu mimi, nikaelekeza kwako pia
Nikapuuza wema wako, labda pia we ni muongo
Nikaona ndo wale wale wakunitesa roho

Sorry sana aah, sorry sana aah
Sorry sanaa
We ndo mpenzi wangu
Sorry sana aah, sorry sana aah
Sorry sanaa
We ndo mpenzi wangu

Nilishaapa sitoingia tena upenzini
Nikajiamini lazma nije niishi peke yangu
Ujio wako kwangu mi niliona ni utani
Nikaona labda uje unipe mi company tu

Umenibadilisha mengi, umenisahaulisha mengi
Sikukudhamini mwanzo, nakulipiza kwa upendo
Nilipuuza wema wako, labda pia we ni muongo
Nikaona ndo wale wale wakunitesa roho

Sorry sana aah, sorry sana aah
Sorry sanaa
We ndo mpenzi wangu
Sorry sana aah, sorry sana aah
Sorry sanaa
We ndo mpenzi wangu

I say, I love you and I need you
I love you, love you, nishike
Mapenzi ni mi na we, mimi sasa ninajua
Thamani ya mapenzi kwako wewe mi naijua
Umenitoa kwenye giza, umenieka kwenye mwanga
Na sasa ma baby, I love you so much
Eee iiii iihh
Eee iiii iihh
Eee eee eeh
Ooh ooh wewee
Wewe ma baby, mamii iii iiih

Sorry sana aah, sorry sana aah
Sorry sanaa
We ndo mpenzi wangu
Sorry sana aah, sorry sana aah
Sorry sanaa
We ndo mpenzi wangu

Wewe ni mpenzi wanguuu uuh
Wewe ma babyyy iiih
Ooh uuuh wewe ma baby
Wewe ma love eeeh
Eeeh wewe ma baby
Wewe ma looove aah aaa eeh

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI