MISTARI YA WIMBO HUU

Maisha kwa wengineo huwa matamu
Lakini kwa wengine huwa magumu
Jiulize ndani ya moyo ni kwanini
Maisha yawe ya utofauti

Fungua macho mpe mkono
Fungua moyo toa kidogo
Chochote kile ulicho nacho
Si utajiri bali ni moyo

Aiyo iyo iyo iyo mama iyo
Dunia hii wote tunapita
Nani wa kusema anajivuna
Asiyekufa chini akazikwa?

Labda kesho zamu yako
Mpe leo akupe kesho
Ikifika kesho asipokuwepo
Thawabu peponi yakungoja we

Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka
Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka

Usikatae akikuita
Labda kesho yanakukuta
Dunia yabadilika wewe
Yabadilika

Kama wote tulizaliwa Afrika, oh ooh
Basi sote ndugu wa mama mmoja
Tusaidiane

Tulipinge balaa hili lilotukuta
Tuokoe ndugu zetu watanzania

Mimi leo naanza kwa kuimba mmh mmh

Baraka ishuke kwetu, balaa liondoke kwetu
Furaha ije tena kwetu, mateso mateso sasa basi!

Itika anapokuita, zaidi ya upoweza
Dunia yabadilika, hujui lini utaanguka

Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka
Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka
Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka
Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka

Usikatae akikuita
Dunia yabadilika
Usikatae akikuita
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka

Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka
Usikatae akikuita
Labda kesho yatakukuta
Dunia yabadilika
Hujui lini utaanguka

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI