MISTARI YA WIMBO HUU

You know what Majani
Nice to meet you homie
It’s Moro Town baby
Shorwebwenzi

Elimika nyangema maisha hayaendeshwi na nguo
Pesa ni vazi la mgema haliwezi kuwa na mpasuo
Vaa uaminifutupa boksi la kondomu
Hip hop haijengwi na bifuunderground usijaze fomu
Maisha ni kujipanga mganga usigawe irizi
Viongozi msizuie ganja huku mnachukua ushuru wa rizz
Ridhiki ina kamba ivute ili ikupe noti
Mkulima rudi shambadec mbegu siku hizi hazioti
Maisha njia pandamtembezi chagua pa kwenda
Uchumi vazi la bwangaukishuka uvishe suspenda
Shiba kwa niaukiwa mlafi wa malengo
Usikufuru we shukuru ukifaulu kila tendo
Punguza pupampendaji uingie ndoani
Mapenzi yamevaa buktauswazi mapaja hadharani
Usilale kijingakwenye kitanda cha ushamba
Unaweza kuwa shabiki wa sambana ukaishi mwembe yanga

Hiki kijiko unachokiona baada ya kula kwa mkono
Ndomu usiyoiona mpaka ukishafanya ngono
Neno la kuponya lilokosa mdomo
Na hili bonge la ngoma kwenu kwangu ni kama somo
Hilo ndo wazo la leo
(Ishu usingizi wa furaha mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha)
Hilo ndo wazo la leo
(Usiishi kwa vikwazo weka wazo kwenye vyanzo vyako)
Hilo ndo wazo

Underground panga tenzi ustaa hauji kwa promo
Hakuna tajiri wa mapenzi kapuku punguza ngono
Bora uitwe mfalme jua kwenye utawala wa kishamba
Mapenzi yakikusumbua tafuta daktari wa kitanga
Vazi unaloishi mwenyezi yeye ndio disegner
Shetani akikushawishi mvute kwake kama dayna
Dunia duara jitahidi uizunguke
Mla bata starehe hasara wekeza hadhi isishuke
Huna undugu na Bakhresa niaje aje unakula unga
Mateja wanahitaji sensa taifa la kesho linavunda
Dogo jifunze heshima sio upaparazi
Mwambie na dada ajitunze mlango wake asiuache wazi
Kama unajijua ni mchoyo basi usingoje kupewa
Tafuta pesa kwa moyo sio kwa ushindi wa ngekewa
Sharo mpe salamu The Great blaza Kanumba
Mwambie Bongo sio tamu na Lulu bado wamemfunga

Hiki kijiko unachokiona baada ya kula kwa mkono
Ndomu usiyoiona mpaka ukishafanya ngono
Neno la kuponya lilokosa mdomo
Na hili bonge la ngoma kwenu kwangu ni kama somo
Hilo ndo wazo la leo
(Ishu usingizi wa furaha mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha)
Hilo ndo wazo la leo
(Usiishi kwa vikwazo weka wazo kwenye vyanzo vyako)
Hilo ndo wazo

Utamu wa ndafu ya harusi sio wa ndoa we kilaza
Mbuzi atabaki mbuzi hata mle hadi mkasaza
Nchi tayari imekonda mwananchi tafuta ulaji
Life ngumu hadi omba omba kidonda anafanya mtaji
Ukipata mazuri jipange kuikwepa hasara
Kijana vazi la msuli haliwezi kukuvisha busara
Ukiishi kwa hisia kila stone litakubanza
Cha msingi ni kuweka nia ujivue kuwa mtanza
Kata ya kijiji haibebi maji ya maendeleo
Katibu tunza mkwiji msuli ukishuka kimeo
Uchumi umeshika tama kwenye shavu la mlanguzi
Raia usilaumu chama shiriki kwenye uchaguzi
Unaweza ukavaa kinga ila ukafa kwa uaminifu
Mzinzi usigawe ujinga sambaza ujumbe wasifu
Hakuna snitch kama pesa ukiwa nae fanya vya maana
Akiondoka atakutesa utamsaka usiku na mchana

Hiki kijiko unachokiona baada ya kula kwa mkono
Ndomu usiyoiona mpaka ukishafanya ngono
Neno la kuponya lilokosa mdomo
Na hili bonge la ngoma kwenu kwangu ni kama somo
Hilo ndo wazo la leo
(Ishu usingizi wa furaha mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha)
Hilo ndo wazo la leo
(Usiishi kwa vikwazo weka wazo kwenye vyanzo vyako)
Hilo ndo wazo

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI