MISTARI YA WIMBO HUU

Yeees
Yes yes yes yes
Illmatix
You you know, you you know
Get down with them boys nigga

Staki kumjua nisiemjua hivyo anijue kwa tour
Wanaonijua hawajui kwamba nilivyo tofauti wanachojua
Unamjua Six O’clock? Au Unamjua Saa Sita wa machizi aliyekua?
Mchizi aliyebahatika kunifahamu kwenye menace
Bahati mbaya dogo hajabahatika kunijua
Jifunze kuongea nami, jifunze utembee nami
Ukuze kisichokuhusu kuhusu mimi huko mitaani
I don’ give a f*ck
Nipo na Illmatix army
Picha unapiga na sionekani
Machizi gani wanafki mitaani wa hali gani
Walafi wa hisia zangu Saa Sita hafi mwakani
Napita hizi vita, ushindi ndio wazo pekee kichwani
Toka mwanzo full makeke na bado nipo ramani
Wanachukia wakipata taarifa kwamba
Saa Sita wa sasa amepewa nyadhifa, maarifa na nyingi mali
Taarifa ni kwamba wananchukia tu kwa hili gari zuri
Hali naonekana na sifa dharau kali
Bila shaka mti mkavu haupigwi mawe, habari
Nyoka mwenye mbavu niko kavu kwa safari
Nachanga salary nisalimike niweze inuka nilipo sasa ni bado
Usiku kucha bro silali
Aminia mashabiki bila idadi
Illmatix familia, yoh, na hii ni kazi
Napalilia midadi jembe, nauza genge
Kwenye flavor asilimia zatosha kwa hivi vipaji
Tafuta wafalme bila mataji
Utanikuta kisiwa kisio na maji
Yeah, yeah, yeah

Bado nawasha bila nali haswa
Waka bila kali acha tunawasha washa vipepeo tuone hatari sasa
Msala kaza tunaamsha kama ndoto za Alinacha
Najua wanapokaa ka dalali shala
Acha walete bifu mziki ugali kama Nature
Mwana upuuzi mdogo hunihusu nikianguka watapenda sana
Mkwara wala niko ndani ya nyumba watanijenga sana
Na-bang kama shaba navyolenga mwana
Chocho na wabishi nadishi mama
Mwana wakufa mtu hadi mazishi laana
Mamba wa viboko hadi madingi sa wanagwiji
Hustler culture kila upande ka kijiji mwana hupiti hapa
Wana-envy nikitimba hustler ni washenzi
Mchana mpaka giza master maisha yangu movie ningeigiza mwana
Kodi za kisomi ka UDSM sana
Mmoja wao nina-ball kama timu mwana
Cheche kila wanya bosi tunawaka waka mpaka msala shoti
Kazi flow bei mbaya kama kala noti
Noma niko na mtoto ana mzigo ka anahama bosi
Msala flow Sinza makosti watoto hawakiwi ka nyapara bosi
Acha walete beef hatujala bosi
Akiba ya maneno mkataba bosi
Nawasimamisha kama daladala bosi
Hakuna mkwara moshi washa gwaya bosi
Na bidhaa ka Saba Saba bosi
Na napaa cost ka na gamba host
Na natema bars ka charger mkosi
Amsha wakilala njozi
Bado niko moto nikipasha
Hapa bosi sishikiki hata ukinikamata bosi
Hapa mkosi hutaweza beef kale bata tozi
Bila noti ninasimuliwa kama mganga tozi
Watoto hawazimi tukiwaka tozi
Hahahaa nikicheka ujue mkwanja tozi
Washapost wapi, tukiwaka watasanda bosi
Nipo juu kama ungo bila mganga bosi
Illmatix, wanatupata tozi

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI