MISTARI YA WIMBO HUU

Yeah hahah
It’s a lot of things
Wana mambo mengi sana kwa mtaa
Yeah

Natoka Nairobi naelekea Dar
Napita Arusha nakutana na wana
Na mi napenda nachofanya
I know you know I know
Natoka Nairobi naelekea Dar
Napita Arusha nakutana na wana
Na mi napenda nachofanya
I know you know I know you know
I know oh oh
Damian Soul PENDO
I know you know beautiful melody
Beautiful soul

Songa
Tufurahi kinyama
Maisha ni hard nakiwahi kihama
Tunasaidiana
Nataka kuona peace kila mmoja akipita ‘za saa hizi bwana’
Hii track ni ya size pana
Tuko na hizi drama available leo hatuijui kesho
Tulikuwa busy jana
Mnafiki rafiki hana tumekua kwenye hizi zama
Tambua maisha ni kukimbizana
Peace kwa Dash wamemekiri wana
Napenda kuona hamshiki tama
Wote tu-enjoy mziki ama life chunga msisizi sana
Niite Songa au vipi bwana

Natoka Nairobi naelekea Dar
Napita Arusha nakutana na wana
Na mi napenda nachofanya
I know you know I know
Natoka Nairobi naelekea Dar
Napita Arusha nakutana na wana
Na mi napenda nachofanya
I know you know I know you know
I know oh oh
Damian Soul PENDO
I know you know beautiful melody
Beautiful soul

Tough line buyin I see it
My experience increasing wise
My city hope decreasing you know why
I know you know I was born in the Babylon
Currently contemplating if I still wanna ride
Thank God my hearing is good as my speech
Thank I done hustling deep in the streets
I can sell Halloween blood to a leash
On my way to dark cruising and cooling
Ain’t nothing to us to cook this music
Passions are high ’cause the comfort is on
Only way is up focus more on us
Focus more on weed give time to breathe
Chadding her foreign pap pun not intended
All in or nothing
I know you know I know but it’s okay
I’ll act surprised

Oh oh Damian Soul PENDO
Eelili lie see

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI