MISTARI YA WIMBO HUU

Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena

Mwanaume gani huna hata huruma
Kazi yako wewe kunisemasema
Mapenzi yako yamekwenda wapi
Aah aah sikutaki
Sasa sasa basi
Achananami ondoka zako
Sikuhitaji sikutaki

Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena
Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena

Nasema kutoka moyoni mwangu
Nimechoka na tabia zako
Bora niachane nawe
Aah aah nimechoka
Natafuta mwingine wa kunionyesha mapenzi ya dhati
Dhaa dhaa dhaati
Dhaaidhaa dhaati

Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena
Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena

Aah aah aah aah
Ooh ooh ooh ooh
Aah aah aah aah
Aah aah aah aah
Ooh ooh ooh ooh
Aah aah aah aah
Sikuhitaji sikuhitaji
Aaah aah aah aah
Ooh ooh ooh ooh

Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena
Nimekuvumilia sana
Nimeteseka mimi sana
Nimechoka nenda zako
Wala sikuhitaji tena

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI