MISTARI YA WIMBO HUU

Chini dundo kama kawa vocal ya kigumu
Hizi flow haziendi sawa na miondoko ya Kidumu
Tisha kama fever viva black viva nature
Nasikika mpaka Geniva Beniva deliver lecture
Maisha sio matamu ujumbe huu hapa sio wa kibubu
Nazijua kalamu hata kabla sijakuwa vidudu
Kipaji nina ujuzi wa mengi unanifanya nisishinde bubu
Wanga wakikesha Mungu atanilinda nisipigwe juju
Acha kasumba Kayumba anayumba wema
Nakusaka mchumba nikifa muumba ataniumba tena
Speech kibao kumbe na ma-snitch nao wanadunga
Unaweza ukapata mchumba na usipate unyumba mwema
Neema za manati rehema za hayati
Nnapotema sina wema ukiwa nyangema au wa Masaki
Cheza kila game na usicheze bila nguo
Bongo Flava kama demu yule mliyekutana chuo
Mi ni mmang’ati mwenye beef na mmasai
Nipe shati niko safi kama trip za makhsai
Donoa touch niwamiminie mwani
Ka vipi uibuke church niwafukizie ubani

Yes yes yoh mic check moja mbili
Nipe dili soldier kisomi hoja jadili
Kila dalili naikamilisha kamili
Na pili yeah mkongwe nawakilisha Swahili
Yes yes yoh mic check moja mbili
Nipe dili soldier kisomi hoja jadili
Kila dalili naikamilisha kamili
Kwenye boom bum rap nawakilisha Swahili

Nipo simple kama shaolin moka
Bench humuoni Messi hii ni shaolin soccer
Shaolin coca kata kiu piga mbiu
Mistari inatema sumu kama shaolin nyoka
Haina mbada jepesi James teach your best teacher
Best preach na bless preach the best preacher
Niko busy kama daladala
Kwatia ngongoti haiwatoshi nyie wafupi kama Mwala
Peace kwa Jangala VIP ni diss Mbagala
Mpagani anapokufa hatufanyi mazishi kwa sala
Tawala kama tinga wanakulinda na maadui
Huwinda kama simba wapo wanaokuwinda na huwajui
Chekecha ubongo balongo pepesa chongo
Pendeza na shuka tembeza suka pepeza chombo
Mfuate darasani amani proffessor Kombe
More hewani kama ruhani aliyepoteza ng’ombe
Chafua midundo kama goli ndani ya boxer
Mi malenga meander lenga ninapolenga siwezi kosa
Nitabaki juu sema stereo soo
Sikiliza ngoma mbona mbishi noma Stereo song

Yes yes yoh mic check moja mbili
Nipe dili soldier kisomi hoja jadili
Kila dalili naikamilisha kamili
Na pili yeah mkongwe nawakilisha Swahili
Yes yes yoh mic check moja mbili
Nipe dili soldier kisomi hoja jadili
Kila dalili naikamilisha kamili
Kwenye boom bum rap nawakilisha Swahili

Usiishi kwa mashaka ka unavuta bangi central
Nakupa tag kama chunda badi spenko
Sina beto hapa ngumi tu kama mkabaji Keko
Piga nyeto niite dalali ukihitaji ghetto
Mi ni mentor wa mentor na mentor wako
Sound inventor sipo scout na peta na gangster wako
Waambie wazungu hii ni sala ya mizimu
Naona malaya wanasambaza waya ka mistimu
Unda timu unda darasa nije mwalimu
Mkali kama mbogo na dogo mwendawazimu
Sifai nyooka divai coca nakula nyonga
Sing’ai chokaa sivai moka nakula donga
Najua dada yako hapendi rap kabisa
Na hii kudrop na kustop ni kuasi kanisa
Verse ina sura mbaya kama nduli Amini
Yeah unadhani nani mkali kama sio Dully na mimi

Yes yes yoh mic check moja mbili
Nipe dili soldier kisomi hoja jadili
Kila dalili naikamilisha kamili
Na pili yeah mkongwe nawakilisha Swahili
Yes yes yoh mic check moja mbili
Nipe dili soldier kisomi hoja jadili
Kila dalili naikamilisha kamili
Kwenye boom bum rap nawakilisha Swahili

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI