MISTARI YA WIMBO HUU

Recho Love
We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby

Umesalia my baby we (oh)
Umependeza baby we (oh)
Umevutia baby we (oh)
Na unang’ara baby we (oh)
Kweli baba umetoka chicha
Acha mi nikupe sifa
Hakika umeumbika
Ndo maana nakuimbia wewe
Kweli baba umetoka chicha
Acha mi nikupe sifa
Hakika umeumbika
Ndo maana nakuimbia wewe

We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby
We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby

Nikuonapo naishiwa na nguvu
Mwili wote unalegea wee
Unishikapo sielewi chochote
Mi ambacho unanipa wee

Tarara lila ntire (eh)
Tarara lila ntire (woh)
Tarara lila ntire (eh)
Tarara lila ntire (woh)

Wewe nami uwe pembeni
Usiniache mwenzio oh (oh)
Wewe nami uwe pembeni
Usiniache mwenzio oh (woh)

And you said you love me
Usinache niache niende
Wewe nami uwe pembeni
Usiniache mwenzio oh

We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby
We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby

Niko sexy love
Niko sexy love
Niko sexy love
Niko sexy love
Niko sexy love
Niko sexy love

Kukuacha mbali siwezi eh
Nikakukwana twende wee
Kwako mi ni bubu eh
Mmh sina nguvu eh
Kukuacha mbali siwezi eh
Nikakukwana twende wee
Kwako mi ni bubu eh
Mmh sina nguvu eh

We ni fire sexy sexy
Ukweli mimi sijiwezi
Nahisi kuwa crazy
I wanna give you love you I miss you

We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby
We ni fire sexy sexy
You make me feel sexy baby
We ndo kila kitu baby
You make me feel sexy baby

Nikakukwana twende wee
Mmh sina nguvu eh
Nikakukwana twende wee
Kwako mi ni bubu eh
Mmh sina nguvu eh

Toa Maoni Hapa

SHIRIKISHA MWINGINE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SHIRIKI KUONGEZA MISTARI

VIDEO YA WIMBO HUU